Ta Bitcoin lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ ní France

Ṣe àwárí àwọn ànfààní pẹ̀lú Bitcoin ní France kí ìwọ́ sì ra èyíkèyí ìdá BTC lórí ìkànnì ìdókoowò ẹnìkan-sí-ẹnìkejì tó ní ààbò ti Paxful láìsí àwọn owósan àfikún!

Bẹ̀rẹ̀ nípaṣẹ̀ ṣíṣẹ̀dá àkántì lórí Paxful ìwọ yóò sì gba wálẹ́ẹ́tì Bitcoin ọ̀fẹ́ tó sì ní ààbò lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀! Ìwọ́ lè ra Bitcoin lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ tàbí pààrọ̀ EUR sí BTC ní àwọn ọ̀nà tán lé ní 300. Eléyìí pẹ̀lú àwọn àṣàyàn ìsanwó púpọ̀ tán gbajúmọ̀ ní France, bíi Revolut, PayPal, ApplePay, àwọn káàdì ẹ̀bùn, PCS Prepaid Cash Services, ìfiránṣẹ́ gbati bánkì, láàrin àwọn mííràn.

Bóyá o ń wá ànfààní ìdókoowò tàbí ìwọ́ fẹ́ sanwó fún àwọn ọjà àti ìlò nípasẹ̀ lílo BTC, ìwọ́ lè rí kírípítò ní ìrọ̀rùn nípasẹ̀ ṣíṣẹ̀dá àkántì Paxful lónìí.

Àwọn ìnájà tí wọ́n lékè fún Euro ní France

Olùtàjà Sanwó pẹ̀lú Tí ó kéré jù

láti san

láti san

Lórí dọ́là

Lengthzee +12
Ti ríi ìsẹjú 2 kọjá
PayPal Instant release
300.00 EUR $1.01
kò nílò ìjẹ́rìísí àwọn ọ̀rẹ́ àti ẹbí
Mastersimo +278
Ti ríi wákati 1 kọjá
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf
100.00 EUR $0.69
ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
Horlynda123 +668
Ti ríi ìsẹjú 18 kọjá
Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS PCS AND TRANSCASH FAST
100.00 EUR $0.72
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
Yuliansan +430
Ti ríi ìsẹjú 40 kọjá
PayPal JUST HODL IT
10.00 EUR $0.72
paypal tí ó ti wà ní ìjẹ́rìísí nìkan kò sí àwọn ẹnìkẹta
5MMO +4048
Orí Ayélujára
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf Safe And Fast
100 EUR $0.72
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára kò nílò ìjẹ́rìísí
sandrine90 +937
Ti ríi ìsẹjú 35 kọjá
Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS Transcash Only
50.00 EUR $0.71
ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
IliqnaMincheva +826
Ti ríi wákati 1 kọjá
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf Honest and Fast Release
100.00 EUR $0.71
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára kò nílò ìjẹ́rìísí
Ichbae +332
Orí Ayélujára
PayPal release after cash out
40.00 EUR $0.71
àwọn ìsanwó orí ayélujára
Kemmyie +597
Orí Ayélujára
PayPal Friends and family
30.00 EUR $0.71
àwọn ọ̀rẹ́ àti ẹbí
mariathesaved +460
Ti ríi ìsẹjú 3 kọjá
PayPal INSTANT RELEASE
41.00 EUR $0.71
àwọn ọ̀rẹ́ àti ẹbí
PallyMoose12 +346
Ti ríi ìsẹjú 5 kọjá
SEPA CAIXA CREDITO AGRICOLA
300.00 EUR $0.71
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò nílò ìjẹ́rìísí
rony201513 +2013
Ti ríi ìsẹjú 39 kọjá
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf Safe Trade
30.00 EUR $0.71
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
SzAM +8938
Orí Ayélujára
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf need 5k urgent
50.00 EUR $0.70
ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
harshjos +1976
Orí Ayélujára
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf HUGE DISCOUNT
15.00 EUR $0.70
ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára àwọn káàdì ẹ̀bùn orí ayélujára
Masvombo +477
Orí Ayélujára
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf INSTANT RELEASE
100.00 EUR $0.69
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó kò nílò ìjẹ́rìísí
PANTHER_ +750
Orí Ayélujára
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf
100.00 EUR $0.73
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára àwọn káàdì àfojúri
Kitokoss +1260
Ti ríi ìsẹjú 33 kọjá
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf
20.00 EUR $0.67
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára kò nílò ìjẹ́rìísí
boss8 +807
Ti ríi ìsẹjú 7 kọjá
Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf fast release
10.00 EUR $0.67
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára
Masvombo +477
Orí Ayélujára
Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS PCS TRANSCASH
100.00 EUR $0.65
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára kò nílò ìjẹ́rìísí
DigitalXP +319
Ti ríi wákati 1 kọjá
Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS TRUSTED ONLY TRANSCASH
20.00 EUR $0.65
ó ń gba àwọn kóòdù orí ẹ̀rọ ayélujára ó nílò ìgbàniwọlé

Àwọn ìlànà ìsanwó tí wọ́n lékè ní France

Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì

PayPal

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú PayPal lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú PayPal

Revolut

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Revolut lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Revolut

SEPA

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú SEPA lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú SEPA

Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Káàdì Ẹ̀bùn Neosurf

Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Àwọn iṣẹ́ Àsansílẹ̀ owó PCS

Kíni Paxful?

Paxful jẹ ibi Ìtajà Bitcoin ẹnìkan sí ẹnìkejì tó ń so àwọn olùrajà papọ̀ pẹ̀lú àwọn olùtajà. Kàn yan bí ìwọ́ ṣe fẹ́ sanwó kí o sì tẹ iye Bitcoin tí ìwọ́ nílò.

Ìṣe wa ni láti fún àwọn ènìyán tí ń ṣiṣẹ ní ìkànnì tí o rọrùn, àìrẹ́nijẹ àti ààbò fún ìdókowò iye iṣẹ wọn. Nígbàgbogbo àwọn ìṣòrò wa tí o tóbi jùlọ wà ní àyíká owó, gbígbà àti gbígbé lọ rẹ . A farajìn fún ṣíṣí agbára ti àwọn ènìyàn nípa ṣíṣẹ̀dá ìkànnì ìsanwó ẹnìkan-sí-ẹnìkejì ti àgbáyé fún ọjọ iwájú. Paxful jẹ PayPal + Uber àti àwọn ènìyàn Wall Street.

Ṣé mo lè ta Bitcoin lórí Paxful?

Ṣe ìrànlọwọ fún àwọn èèyàn mìíràn ní France láti rí Bitcoin àti pé o lè jèèrè GIDI tí ó tó 60% lórí títa ẹyọ kọ̀ọ̀kan. Bẹ̀rẹ̀ títa pẹ̀lú àkántì báǹkì abẹ́lé rẹ báyìí, wo ìtọ́nisọ́nà ọ̀fẹ́ wa. Paxful yóò ní 1000's olùrajà Bitcoin láti France ní ojoojúmọ́.

Ṣẹda àkántì ki o bẹ̀rẹ̀ títà

Owó Àìlágùnjìnàfún

Ṣé o ma ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn tó fẹ́ ra Bitcoin ní France? Pẹlú Kíọ̀sì Bitcoin àti ètò Ìbánipolówó rẹ ìwọ yóò gba 2% lórí òwò kọ̀ọ̀kan títí láyé nípa pínpín ìtọ́kasí. Bẹ̀rẹ̀ Báyì.