Ta Bitcoin lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ ní Ethiopia

Dáàbò bo àwọn ohun ìní rẹ lọ́wọ́ ìgbówólórí nípasẹ̀ dídáàbò bo ọrọ̀ rẹ ní Bitcoin. Ní Paxful, ìwọ́ lè ṣe pàsípààrọ̀ owó Birr ti Ethiopia (ETB) rẹ fún BTC ní ìrọ̀rùn, bóyá lóri ẹ̀rọ kọ̀mpútà desktop tàbí gbati áápù wálẹ́ẹ́tì Paxful lóri iOS tàbí Andrọidi.

Ra Bitcoin lọ́wọ́ ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn olùtajà nínú àti ní ìta orílẹ̀-èdè kí ìwọ́ sì jẹ ìgbádùn àwọn òṣùwọ̀n BTC ìpínrọ̀ tàbí kéré sí ìdíyelé ìtajà lọ́wọ́lọ́wọ́. Ríra Bitcoin ní Ethiopia kò rọjú nìkan lóri Paxful, ó tún ní ìṣọ́. Àwá ti ní àjọṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ ìṣọ́-ayélujára láti dáàbò bo wálẹ́ẹ́tì Bitcoin rẹ kí ìwọ́ sì ṣe ibi ìtajà ní mímọ́. Ìwọ́ lè f'ọkànbalẹ̀ wípé owó rẹ wà ní ààbò ìwọ́ sì ń ra Bitcoin lọ́wọ́ àwọn orísun tán ṣé fọkàntán.

Ṣẹ̀dá àkántì rẹ lónìí kí ìwọ́ sì dáàbò bo ọrọ̀ rẹ kúrò lọ́wọ́ jíjábọ́.

Àwọn ìnájà tí wọ́n lékè fún Ethiopian Birr ní Ethiopia

Olùtàjà Sanwó pẹ̀lú Tí ó kéré jù

láti san

láti san

Lórí dọ́là

Havefun1989 +216
Orí Ayélujára
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE እና ሌሎች
500.00 ETB $0.61
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
TesfayeSorsa +189
Ti ríi ìsẹjú 1 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì Any Bank in Ethiopia
500.00 ETB $0.59
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó òwò tí o darí
DivineRemora153 +89
Ti ríi ìsẹjú 4 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE
2,000.00 ETB $0.68
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
Yosefgorfu +7
Ti ríi ìsẹjú 2 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE
500.00 ETB $0.61
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
btcseller19 +322
Ti ríi wákati 12 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE AWASH WEG BOA ALL BAN
900.00 ETB $0.61
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó òwò tí o darí
hobbaprograms +14
Ti ríi wákati 15 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE Awash Telebirr
10,000.00 ETB $0.60
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
WorthyFlounder +34
Ti ríi wákati 20 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE TeleBirr BOA
500.00 ETB $0.59
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
sMr1 +246
Ti ríi wákati 3 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì CBE ABYSSINIA AWASH TBIRR
1,000.00 ETB $0.59
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta òwò tí o darí
sMr1 +246
Ti ríi wákati 3 kọjá
Tele2 Telebirr
1,000.00 ETB $0.57
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó àwọn ìsanwó orí ayélujára
Havefun1989 +216
Orí Ayélujára
Owó-àtẹ́wógbà lojúkojú Piassa mexico atobistera ayertena
Addis Ababa, Addis Ababa, Ethiopia
5,000.00 ETB $0.63
kò nílò ẹ̀rí ìsanwó Káásì ojúkojú àwọn ọ̀rẹ́ àti ẹbí
Havefun1989 +216
Orí Ayélujára
Ìfowóránṣẹ́ orí Wáyà Abẹ́lé CBE
5,000.00 ETB $0.61
kò sí àwọn ẹnìkẹta àwọn ọ̀rẹ́ àti ẹbí
Havefun1989 +216
Orí Ayélujára
Ìfowóránṣẹ́ Bánkì Míràn CBE
5,000.00 ETB $0.61
kò sí ìdúnadúra
WorthyFlounder +34
Ti ríi wákati 20 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ orí Wáyà Abẹ́lé CBE BOA Telebirr
4,500.00 ETB $0.59
WorthyFlounder +34
Ti ríi wákati 20 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ orí Wáyà Àgbáyé (SWIFT) CBE BOA Telebirr
2,500.00 ETB $0.59
sMr1 +246
Ti ríi wákati 3 kọjá
Ìfowóránṣẹ́ orí Wáyà Abẹ́lé CBE AWASH ABYSSINIA TBIRR
1,000.00 ETB $0.59
ó nílò ẹ̀rí ìsanwó kò sí àwọn ẹnìkẹta

Àwọn ìlànà ìsanwó tí wọ́n lékè ní Ethiopia

Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Ìfowóránṣẹ́ Báǹkì

PayPal

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú PayPal lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú PayPal

Skrill

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Skrill lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Skrill

ÈYÍKÉYÌ Káàdì kírẹ́dítì/Dẹ́bítì

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú ÈYÍKÉYÌ Káàdì kírẹ́dítì/Dẹ́bítì lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú ÈYÍKÉYÌ Káàdì kírẹ́dítì/Dẹ́bítì

Tele2

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú Tele2 lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú Tele2

OneVanilla VISA/Káàdì Ẹ̀bùn MasterCard

Paxful jẹ kí ó rọrùn tí o si pèsè ààbò fún ọ láti ra àti di kọ́rẹ́ńsì-kírípítò mú. Wá ìnájà tí ó dára jùlọ ní ìsàlẹ kí o ra kọ́rẹ́ńsì-kírípítò pẹ̀lú OneVanilla VISA/Káàdì Ẹ̀bùn MasterCard lónì.

Ra Bitcoin pẹ̀lú OneVanilla VISA/Káàdì Ẹ̀bùn MasterCard

Kíni Paxful?

Paxful jẹ ibi Ìtajà Bitcoin ẹnìkan sí ẹnìkejì tó ń so àwọn olùrajà papọ̀ pẹ̀lú àwọn olùtajà. Kàn yan bí ìwọ́ ṣe fẹ́ sanwó kí o sì tẹ iye Bitcoin tí ìwọ́ nílò.

Ìṣe wa ni láti fún àwọn ènìyán tí ń ṣiṣẹ ní ìkànnì tí o rọrùn, àìrẹ́nijẹ àti ààbò fún ìdókowò iye iṣẹ wọn. Nígbàgbogbo àwọn ìṣòrò wa tí o tóbi jùlọ wà ní àyíká owó, gbígbà àti gbígbé lọ rẹ . A farajìn fún ṣíṣí agbára ti àwọn ènìyàn nípa ṣíṣẹ̀dá ìkànnì ìsanwó ẹnìkan-sí-ẹnìkejì ti àgbáyé fún ọjọ iwájú. Paxful jẹ PayPal + Uber àti àwọn ènìyàn Wall Street.

Ṣé mo lè ta Bitcoin lórí Paxful?

Ṣe ìrànlọwọ fún àwọn èèyàn mìíràn ní Ethiopia láti rí Bitcoin àti pé o lè jèèrè GIDI tí ó tó 60% lórí títa ẹyọ kọ̀ọ̀kan. Bẹ̀rẹ̀ títa pẹ̀lú àkántì báǹkì abẹ́lé rẹ báyìí, wo ìtọ́nisọ́nà ọ̀fẹ́ wa. Paxful yóò ní 1000's olùrajà Bitcoin láti Ethiopia ní ojoojúmọ́.

Ṣẹda àkántì ki o bẹ̀rẹ̀ títà

Owó Àìlágùnjìnàfún

Ṣé o ma ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn tó fẹ́ ra Bitcoin ní Ethiopia? Pẹlú Kíọ̀sì Bitcoin àti ètò Ìbánipolówó rẹ ìwọ yóò gba 2% lórí òwò kọ̀ọ̀kan títí láyé nípa pínpín ìtọ́kasí. Bẹ̀rẹ̀ Báyì.