Sayi Bitcoin kai tsaye ta Itofiya

Kare darajar kadararka daga faɗuwa ta hanyar adana dukiyarka cikin Bitcoin. A Paxful, za ka iya canja Birr ɗinka na Itofiya zuwa BTC cikin sauƙi, ko dai a kan kwamfuta ko ta hanyar manhajar Lalitar Paxful a kan iOS ko Android.

Sayi Bitcoin daga dubban masu sayarwa a ciki da wajen ƙasar sannan ka more farashin BTC da ke daidai da ko ma ƙasa da farashin kasuwa. Sayen Bitcoin a Itofiya ba wai kawai abu ne mai sauƙi a kan Paxful ba, har ma ya kasance abin da ake gudanarwa cikin tsaro. Mun haɗa guiwa da fitattun kamfanonin tsaron intanet domin ba wa lalitar Bitcoin ɗinka kariya tare da kawar da duk wata matsala daga muhallin kasuwancin. Za ka iya samun kwanciyar hankalin cewa dukiyarka tana cikin tsaro sannan kana saye ne daga wuri amintacce.

Ƙirƙiri asusu a yau domin kare dukiyarka daga faɗuwar darajar Birr.

Fitattun tayi Birr ɗin Itofiya a Itofiya

Mai sayarwa Biya da Mafi ƙaranci

a biya

a biya

A kan dalar

Kimden +38
An gani minti 2 ago
PayPal Fast and Reliable
522.00 ETB $0.87 Sayi Sayi
abokai da 'yan'uwa
Sarina_E +15
An gani minti 5 ago
Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki CBE boA
1,300.00 ETB $0.66 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi ba a buƙatar tantancewa babu wasu mutane na daban
DivineRemora153 +343
Kan intanet
Taransifa ta Banki CBE
1,000.00 ETB $0.64 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
tsedic42 +148
An gani minti 4 ago
Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki Very Fast
1,000.00 ETB $0.64 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi banki iri guda kawai
Havefun1989 +788
Kan intanet
Taransifa ta Banki CBE እና ሌሎች እናam not Agent
600.00 ETB $0.64 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
EyobAdugnaw +3
An gani 2 áwàa ago
Taransifa ta Banki CBE
700.00 ETB $0.64 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
Yeabsira_M +766
Kan intanet
Taransifa ta Banki CBE BOA TeleBirr
526.00 ETB $0.64 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
ItsmeHavefun +97
An gani minti 17 ago
Taransifa ta Banki CBE እና ሌሎች
1,000.00 ETB $0.61 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
bebisho +89
An gani 5 áwàa ago
Taransifa ta Banki Cbe tele birr abyssinia
526.00 ETB $0.61 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
dtm_2010 +6
An gani 2 áwàa ago
Taransifa ta Banki CBE
526.00 ETB $0.60 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
sMr1 +348
An gani 1 áwàa ago
Taransifa ta Banki CBE ABYSSINIA AWASH
1,000.00 ETB $0.59 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
AvidKaluga361 +133
An gani 2 áwàa ago
Taransifa ta Banki CBE
526.00 ETB $0.59 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban kasuwancin da ke ƙarƙashin jagoranci
sMr1 +348
An gani 1 áwàa ago
Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki CBE ABYSSINIA AWASH
1,000.00 ETB $0.59 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi babu wasu mutane na daban
peter5396 +241
An gani minti 56 ago
PayPal Trusted
526.00 ETB $0.57 Sayi Sayi
bebisho +89
An gani 5 áwàa ago
Taransifa ta Ƙasa-da-Ƙasa (SWIFT) Tele birr cbe Abyssinia
526.00 ETB $0.61 Sayi Sayi
peter5396 +241
An gani minti 56 ago
MobilePay Telebirr
550.00 ETB $0.61 Sayi Sayi
bebisho +89
An gani 5 áwàa ago
MobilePay
526.00 ETB $0.61 Sayi Sayi
AvidKaluga361 +133
An gani 2 áwàa ago
Taransifa ta Intanet na Cikin Gida telebirr
526.00 ETB $0.59 Sayi Sayi
AvidKaluga361 +133
An gani 2 áwàa ago
Taransifa ta Ƙasa-da-Ƙasa (SWIFT) CBE
526.00 ETB $0.59 Sayi Sayi
sMr1 +348
An gani 1 áwàa ago
Tele2 Telebirr
1,000.00 ETB $0.56 Sayi Sayi
ana buƙatar rasidi

Fitattun hanyoyin biyan kuɗi a Itofiya

Taransifa ta Banki

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar Taransifa ta Banki a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar Taransifa ta Banki

PayPal

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar PayPal a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar PayPal

Skrill

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar Skrill a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar Skrill

KOWANE Katin Credit/Debit

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar KOWANE Katin Credit/Debit a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar KOWANE Katin Credit/Debit

Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar Sauran Turowa Kuɗi ta Hanyar Banki

Katin Kuɗin Walmart Visa

Paxful ta zamar da hanyar saye da adana kuɗin intanet abu mai sauƙi. Nemi tayi da ya fi dacewa a ƙasa sannan ka sayi kuɗin intanet ta hanyar Katin Kuɗin Walmart Visa a yau.

Sayi Bitcoin sannan ka biya ta hanyar Katin Kuɗin Walmart Visa

Mene ne Paxful?

Paxful kasuwar Bitcoin ce ta Mutum zuwa Mutum wadda ke haɗa masu saye da masu sayarwa. Cikin sauƙi ka zaɓi hanyar da kake son yin amfani da ita wajen biyan kuɗi sannan ka rubuta adadin Bitcoins da kake so.

Manufarmu ita ce samar wa mutane masu ƙoƙarin aiki farfajiyar cin gajiyar aikinsu mai sauƙi, da adalci da tsaro. Sau da dama babbar matsalarmu ta shafi kuɗi ne, samun kuɗi da gudanar da shi. Mun duƙufa wajen taimaka wa mutanen domin yin amfani da damarmakinsu ta hanyar samar da farfajiyar gudanar da kasuwanci daga mutum zuwa mutum wadda duniya za ta amfana da shi. Paxful ya kasance PayPal + Uber sannan ya kasance Wall Street ga al'umma.

Shin zan iya sayar da Bitcoin a kan Paxful?

Taimaki sauran mutane a Itofiya domin su samu Bitcoin wanda hakan zai sa ka samu BABBAR RIBA da ta kai 60% na kowane ciniki da aka yi. Fara sayarwa a biya ka ta asusun bankinka na cikin gida yanzu, duba bayanan da muka samar kyauta waɗanda za su maka jagoranci. Paxful na samun masu sayen Bitcoin 1000's daga Itofiya a kowace rana.

Ƙirƙiri asusu ka fara sayarwa

Samu Rabano Cikin Sauƙi

Ka san mutane da yawa da ke son sayen Bitcoin a Itofiya? Ta hanyar amfani da Shagon Bitcoin ɗinka da shirin Gayyata, za ka riƙa samun 2% na duk wani kasuwanci da aka gudanar har abada, ta hanyar tura liƙau kaɗai. Fara yanzu.